JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
MABADILIKO YA RATIBA YA USAILI WA MOI

NA| MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI WA TAREHE YA MAHALI
VITENDO USAILI WA ANA | PA USAILI
KWA ANA
ICT OFFICER (PROGRAMMER) 11 AGOSTI,2025 12 AGOSTI, 2025
MEDICAL OFFICER Il HAKUNA
Taasisi ya SHOE MAKER I 05 AGOSTI, 2025
Tiba ya
1 | Mifupa ARTISAN Il (PAINTER) 05 AGOSTI, 2025 06 AGOSTI.2025 | MOI DSM
Muhimbili '
(MOI)

RADIOLOGY SCIENTIST Il

HAKUNA

RADIOGRAPHY TECHNICIAN I

HAKUNA




